Na WAF – SHINYANGA Wizara ya Afya kwa kushirikiana na Shirika la Umoja wa Mataifa la Kuhudumia Watoto (UNICEF) imeanza ziara ya uhamasishaji na ushirikishwaji wa jamii mkoani Shinyanga,... Soma Zaidi
Na WAF – SHINYANGA Wizara ya Afya kwa kushirikiana na Shirika la Umoja wa Mataifa la Kuhudumia Watoto (UNICEF) imeanza ziara ya uhamasishaji na ushirikishwaji wa jamii mkoani Shinyanga,... Soma Zaidi
Na John Mapepele, WAF- New York Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Deogratius Ndejembi amesema Tanzania imepunguza vifo vya akina mama kwa asilimia 80 ndani ya kipin... Soma Zaidi
Na WAF– Dodoma Wizara ya Afya imefanya kikao cha maandalizi ya ushiriki wa Tanzania katika Mkutano wa 26 wa Baraza la Mawaziri la Kisekta la Afya la Jumuiya ya Afrika Mashariki (EAC), u... Soma Zaidi
Na Atley Kuni, WAF-Iringa Mganga Mkuu wa Manispaa ya Iringa, Dkt. Godfrey Mbangali, amesema Manispaa hiyo imejizatiti na kujiandaa kukabiliana na changamoto zinazoweza kujitokeza kutoka... Soma Zaidi
Na Cletus Sanga, WAF – Rukwa Serikali kupitia Wizara ya Afya kwa kushirikiana na Shirika la Afya Duniani (WHO) imeendesha mafunzo ya Timu za Kukabiliana na Dharura za Afya (Rapid Respon... Soma Zaidi
Na John Mapepele, WAF-New York WAZIRI wa Afya, Mhe. Mohamed Mchengerwa, amesema Tanzania itaendelea kuweka kipaumbele katika kuimarisha uzalishaji wa ndani wa dawa, bidhaa za afya na vi... Soma Zaidi
Na Shaban Juma, WAF – Dar es Salaam Naibu Waziri wa Afya, Dkt. Florence George Samizi, ametoa wito kwa nchi wanachama wa SADC kuimarisha ubora wa takwimu za malaria ili zitumike katika ... Soma Zaidi
Na Shaban Juma, WAF – Chato Serikali kupitia Wizara ya Afya imetenga Shilingi bilioni 5 kwa ajili ya kukamilisha miradi mbalimbali katika Hospitali ya Rufaa ya Kanda ya Chato, ikiwemo j... Soma Zaidi
Na Zakayo Mosha- WAF DODOMA Serikali ya Tanzania kupitia Wizara ya Afya itaendelea kushirikiana na Muungano wa Kimataifa wa utoaji wa huduma za chanjo kwa kushirikiana na Global Alli... Soma Zaidi
Na Aisha Swahibu, WAF - Dodoma Mkurugenzi wa Idara ya Huduma za Dharura na Maafa, Wizara ya Afya, Dkt. Erasto Sylvanus, amesema Serikali kupitia Wizara ya Afya inaendelea kuimarisha mif... Soma Zaidi